ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
1

• ชาย
37

• หญิง
61

รวม
99


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
16

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
32

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
13

• ไม่ระบุ
38


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
19

• แผนกวิชาการบัญชี
6

• แผนกวิชาเลขานุการ
4

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
9

• แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
2

• แผนกวิชาการตลาด
5

• แผนกวิชาโลจิสติกส์
2

• แผนกวิชาธุรกิจค้าปลีก
1

• แผนกวิชาอุตสาหกรรมการท่องเที่ยว
4

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
3

• งานประชาสัมพันธ์
8

• งานบุคลากร
2

• งานการเงิน
3

• งานบัญชี
2

• งานพัสดุ
5

• งานอาคารสถานที่
5

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
3

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
2

• งานวางแผนและงบประมาณ
4

• ศูนย์ปฏิบัติการเทคโนโลยีสารสนเทศ(ห้องอินเทอร์เน็ต)
2

• งานความร่วมมือ
4

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
2

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
4

• งานปกครอง
19

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
10

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
11

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
9

• งานครูที่ปรึกษา
12

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
5

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
13

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
4

• งานทะเบียน
4

• งานวัดผลและประเมินผล
3

• งานสื่อการเรียนการสอน
4

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
6

• งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)
1

• งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
5

• งานอาคารสถานที่(ยาม)
2

• ศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการอาชีวศึกษาแบบครบวงจร
11

• งานหลักสูตรปริญญาตรี
1

• ผู้ดูแลระบบหลัก
3




นางนวลพิศ ลิ้นกนกรัตน์
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



นายเทพฤทธิ์ บุรุษพัฒน์
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ



นางกัญณภัทร วรรณพุฒ
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา





นางสาวกัลยา วัฒนกุล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวชญาดา ธนาบุญยรัตน์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี



นางอัญชุลี ณ เชียงรุ้ง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเลขานุการ



นายวาที บัวแก้ว
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวศิริพร ช่วยเหลื่อม
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ



นางพัชรากาญจน์ ศุภเกษมพัฒน์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการตลาด



นางสาวกชมน พิชัยยุทธ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาโลจิสติกส์



นางสาวอำนวยพร สุขสงวน
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอุตสาหกรรมการท่องเที่ยว





นางยุพดี วัฒกชัย
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



ว่าที่ร้อยตรีภูรินทร์ มากอารีย์
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์



นายวิจิตร ณ เชียงรุ้ง
หัวหน้างาน งานบุคลากร



นางสาวกิติยา ธารเดช
หัวหน้างาน งานการเงิน



นางรวิภาณีย์ ปิติยานุวัฒน์
หัวหน้างาน งานบัญชี



นางสาวนฤมล วงค์เคียน
หัวหน้างาน งานพัสดุ



นางสาวผกามาศ ดอนคำพา
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่



นางสาวสุนารี แสวงกิจ
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นายสิริวุฒิ ธงชัย
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นางจินตภา พุทธศิริรังษี
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ



นางสาวปาณิสรา จ่างจิตร์
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ



นางสาวสิทธิกานต์ เนาว์สุข
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นางปทิตตา ศรีสุวรรณ
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



นางสาวกัลยา ศรีเครือแก้ว
หัวหน้างาน งานปกครอง



นายอนุชิต ตำราเรียง
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางวนิดา พูลสวัสดิ์
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นายอดิลักษณ์ ชัยวงค์
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางสาวนุชนาฏ เด่นวรกุล
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



นายนิเลาะ หะยีสะแม
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายพิชัยพัฒน์ วงศ์บันเทิง
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายเชษฐา เทียมเพชร
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นายสมบูรณ์ หวังโส๊ะ
หัวหน้างาน งานทะเบียน



นางสาวนาตยา กาวีแห
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล



นางสาวเบญจวรรณ จันทร์ที
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน



นางสาวหทัยรัตน์ ศรีสัตนา
หัวหน้างาน ศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการอาชีวศึกษาแบบครบวงจร





นางสาวภคภัคภ์ เพชรไชย
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวนวลนภา จูมแพง
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวภัชธีญา อินทานนท์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายศุภกร สิงห์ไกรหาญ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางวลีย์ จินดามัง
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



จุฬารัตน์ ผะสารพันธ์
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นายธนากร เพ็ชรกลาง
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวภัทราภรณ์ เสียงสุทธิวงศ์
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด



นางสาวอุไรวรรณ หมื่นจร
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด



นางสาวนิธิวดี วีระศิลป์
ครูประจำ แผนกวิชาอุตสาหกรรมการท่องเที่ยว





พัทธนันท์ ช่วยพานิชย์
ข้าราชการพลเรือน งานการเงิน



นางสาวพิมพ์สิมา บริบูรณ์
ข้าราชการพลเรือน งานพัสดุ





Miss Duan Minnan
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายวรมิน สำรวยบุต์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายอำนวย มีพา
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอุตสาหกรรมการท่องเที่ยว





นายธงชัย คงไพศาล
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



นางฐิติภา สวนสมบูรณ์
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นายไพฑูรย์ คงไพศาล
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นายเสถียร อ้อกอง
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่(ยาม)



นายเฉลิมชัย ธิมาชัย
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่(ยาม)





นางบังอร อาจวงศา
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวลักขณา บ้านนบ
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นายเจริญ เค่นตุ่น
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์



นายณัฐกฤษ เต็มเปี่ยม
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์



นางสาวอภิชญา โตประเสริฐ
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์



นางสาวสุนิศา นิลพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางสาวอรศิริ ศรีสอาด
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวนุรียา บูนำ
เจ้าหน้าที่ งานบัญชี



นางสาวยุวดี ชาเนตร
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวสุธิดา สุขอ่อน
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวพัฐิยา แสงงาม
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นายกฤษณชัย เลาะหมัด
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นางสาวชญาพัฒน์ สุนทร
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ



นางสาวบูรณี ศรีบุญลำ
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ



นายสมศักดิ์ เรืองนนท์
เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ



นายสุระชัย พงศ์พิระ
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



สุกัญญา ดำปานดี
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นายไพโรจน์ พยงแย้ม
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นางสาววัชรินทร์ มีชนะ
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวปรารถนา ตันสวัสดิ์
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวปิยพร เสือพันธุ์
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นางสาววิไลวรรณ แผ่นศิลา
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางสาวน้ำฝน พรมไทย
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางสาวมัตติกา คล้ายสุวรรรณ์
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวไอลดา หวังเกษม
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวพรรพิษา มนัสโยธิน
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นายสราวุธ ป้อมหิน
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล



นายปรารมย์ อ่อนมิ่ง
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นายโพธิ์เลิศ อินอำนวย
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นางเพ็ญศรี อ่อนมิ่ง
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นายศักดิ์ชัย รุ่งสว่าง
เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตรปริญญาตรี





FRITZIE DUMAGUING
ครูพิเศษสอน(ต่างชาติ) แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ





นางสาวณัฐกานต์ นามเสถียร
นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาเลขานุการ